Muhimmancin Zabar Makin Carbide Daidai

2022-11-11 Share

Muhimmancin Zabar Makin Carbide Daidai

undefined


Zaɓin ma'aunin simintin siminti daidai yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan don tabbatar da cewa ana iya amfani da simintin siminti yadda ya kamata. Don haka ta yaya za mu zaɓi simintin simintin carbide daidai? Anan akwai wasu abubuwan da yakamata mutane su kula yayin zabar makin simintin carbide daidai.


1. Sanin abubuwan da ke jikin duwatsun na zahiri da na injina, kamar taurin kai, gogayya da sauransu.


2. Sanin samfuran jack drill kuma yi ɗan bincike kan yadda ake karya dutsen.


3. Ƙarfin kayan aiki.

Lokacin zabar maki na siminti carbide, ban da sanin ƙimar ƙarfin dutsen, yana da mahimmanci a yi la'akari da yanayin simintin carbide.


Aikace-aikace na maki daban-daban na siminti carbide:


Don manyan diamita na siminti na katako na katako tare da naushi na gefe da niƙa, simintin carbide drills ɗin simintin in-line da simintin rawar motsa jiki na cikin layi. Ya fi sau da yawa don zaɓar nau'in siminti mai nau'in K0.


Zaɓin ma'aunin simintin carbide bisa ga juzu'in duwatsu.


Zaɓin makin siminti na siminti a hankali.

Bayan nazari da kyau game da halayen simintin carbide da juriya na lalacewa yayin amfani da simintin carbide, mutane sun tsara ma'aunin simintin siminti don kayan aikin hakar ma'adinai da muke amfani da su a yau. An tabbatar da waɗannan maki suna da ma'ana bayan shekaru da yawa na amfani da maki na ma'adinai na siminti. Lokacin zabar samfurin siminti na carbide, dole ne mu kula da aikace-aikacen gami.

Ka'idar zaɓin simintin simintin simintin carbide shine tabbatar da cewa diamita da tsayin simintin ƙwanƙwasa na simintin ya dace da lalacewa. Wato tsayi da diamita na simintin ƙwanƙwasa rawar carbide na iya cika wannan ma'auni a lokaci guda. Tsayin da ba za a iya amfani da takardar carbide ba gaba ɗaya shine 5 mm. Lokacin zayyana girman simintin simintin carbide, tsayin takardar alloy ya kamata a haɓaka. Ta wannan hanyar, ana raba farashin ƙera ƙirar ƙirar carbide tare da niƙa da yawa, kuma ana iya haƙa rami mai zurfi.


Aiko da wasiku
Da fatan za a yi sako kuma za mu dawo gare ku!